-‘๑’-AARON YAN VIỆT NAM FANSITE-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’-AARON YAN VIỆT NAM FANSITE-‘๑’-

-‘๑’-NGÔI NHÀ AARON YAN VIỆT NAM-‘๑’-

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
 Karin (407)
 greenapple (378)
 alex (329)
 XiaoYin (168)
 happyday_14190 (147)
 laudaico233 (146)
 ariel (129)
 Karu Ruan (128)
 tiffany (120)
 rainny_tham (101)

Share | 

Thân gửi các Puddings của AVNF

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Thân gửi các Puddings của AVNF Icon_minitimeSat Jun 18, 2011 9:49 am

alex

Yue Lai Yue Ai

alex

Yue Lai Yue Ai

http://phungnghi98.wordpress.com
Birthday : 23/10/1995
Zodiac : Scorpio
Đến từ Đến từ : from bottom of Bu's heart, Bu's honey

Bài gửiTiêu đề: Thân gửi các Puddings của AVNF

Các bạn Puddings thân yêu của tớ (thẳng ra là tớ rất là yêu các bạn) từ ss cho đến em ^^ chắc là qua topic sát nhập 2 4rum thì mọi ng cũng đã hiểu đến lí do của topic ngày hôm nay ^^ hì hì, nói chung thì cũng rất là đơn giản. Là vầy, bạn Rin (tức vợ tớ) do dạo này độ phỡn rất cao (nói nhỏ) thêm nữa, ss Yin- Adin yêu dấu của AVNF chúng ta lại rất ư là bận rộn (theo sát bạn Lun ý mà), bé Karu thì chịu :D và bạn Rin cũng có nhờ tớ, viết một thông báo cho mọi người coi như là thay mặt cho dàn staff nhà chúng ta.

Cũng đã lâu rồi (mà cũng chẳng biết từ hồi nào) dàn staff cũng như 3 Admin nhà chúng ta lẫn các leadtean YLA đã bàn bạc về việc sát nhập hai 4rum, và cho đến nay, thì đã đi đến một quyết định cuối cùng: 4rum mới sẽ có cái tên YLAVN. Và, như ss Pò nói thì dàn staff của AVNF sau khi chính thức sát nhập sẽ trở thành staff của YLAVN mà không qua kiểm duyệt (tức test).

Tớ biết là việc sát nhập này có nhiều người không muốn. Nhưng Puddings à, tình yêu dành cho Lun của chúng ta không phải là chỉ có thể để nơi đây, mà đi đến bất kì nơi đâu, chúng ta cũng có thể nhân rộng nó lên đúng không nào? Thêm nữa, tình cảm đó, vốn không phải chỉ thuộc về cá nhân của mỗi chúng ta, chúng ta hãy nghĩ đến lợi ích chung của cả một cộng đồng Puddings. Tuy rằng hiện giờ không biết là Puddings VN dân số như thế nào, nhưng tớ tin, sau khi sát nhập, Puddings VN sẽ trở thành một tập thể thống nhất và hoàn chỉnh ^^ Ai cũng mong muốn điều đó, phải không? Tuy rằng, bước vào "nhà mới, người thân mới" có lẽ mọi người không quen, cũng giống như khi các bạn chuyển nhà thôi, lúc đầu sẽ không quen, nhưng rồi, cuối cùng cũng thành ra thông thạo, thế nên, các bạn hãy cứ để thời gian khiến cho các bạn cảm thấy quen thuộc đi nào. Còn 4rum AVNF, Ad sẽ khóa chức năng cm, các bạn xem nó như là 1 nơi tinh thân của mình cũng được mà. ^^

Và...sau khi quyết định thì ngày sát nhập 2 4rum của chúng ta cũng đã cận kề. Ngày 24/06/2011, sẽ chính thức khóa chức năng cm của mọi người, ở nơi đây. AVNF đệp lung linh của chúng ta. Và dàn staff sẽ chính thức sang YLAVN đảm chức vụ :">

Nhớ nhé mọi người. 24/06/2011 ý.
Lâu lắm rồi, tớ không viết văn nghị luận (1 tháng rồi chứ ít gì) nên văn phong lủng củng cũng đừng trách tớ!

Thân.
Tớ yêu các Puddings. xxxx

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (2 votes)

Thân gửi các Puddings của AVNF

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
Khôngnên viết toàn tiếng Anh hay tiếng nước ngoài
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài